Trai Góc Khuất
Mời bạn đăng nhập để tham gia toàn bộ các box trong diễn đàn.
Nếu chưa có tài khoản diễn đàn xin chọn đăng kí để tiếp tục.
Trai Góc Khuất- Nơi các chàng trai gặp gỡ...

Join the forum, it's quick and easy

Trai Góc Khuất
Mời bạn đăng nhập để tham gia toàn bộ các box trong diễn đàn.
Nếu chưa có tài khoản diễn đàn xin chọn đăng kí để tiếp tục.
Trai Góc Khuất- Nơi các chàng trai gặp gỡ...
Trai Góc Khuất
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tui có thằng Người Yêu Là Straight (Chuyện thật Của tui)

Go down

Tui có thằng Người Yêu Là Straight (Chuyện thật Của tui) Empty Tui có thằng Người Yêu Là Straight (Chuyện thật Của tui)

Bài gửi by Khách viếng thăm Wed Jun 10, 2015 3:07 am

Chuyện này cũng lâu rồi. bây giờ thì tui ngồi chán nên viết lại chuyện cũ. Ngồi viết mà nhớ nó quá trời quá đất luôn
Tui quen nó cũng từ hồi lớp 8. Thằng này tên Tân. Học chung lớp học thêm toán ông thầy sáu. Thằng này hồi đó dậy thì đã to cao lỏng ngỏng hơn tui cả cái đầu lận. Bây giờ chắc m82 rồi quá. Nó gầy gầy ăn ghê mà hog có béo. Mà ai cũng pit gầy là thầy của đụ mà. Kinh nghiệm xương máu của tui là cứ gầy là cặc to chà bá chứ béo rờ hong thấy cu đâu.
Hôm nay Lớp tui đi thực tập. Tôi với nó hong có chơi thân nhau lắm đâu. Vì biết lâu năm nên nói chuyện vậy thôi hà. Nói rõ ra lớp 8 học thêm chung tôi toàn ngồi với nó. cũng zui. Mà cuối lớp 9 bỏ để nó bơ zơ mình. Lớp 11 học thêm chung tiếp. Ngồi gần luôn nha. Cái này gọi là có duyên. Xong thi đại học cái zô cùng trường luôn. Cùng khoa. Nhưng khác lớp nha. Dầu khí nhưng nó bên khoan thăm dò. Tui lọc hóa à.
Mớ lớp thực tập đi vũng tàu xong tui đăng ký thì gặp nó đi cùng ( cái này đăng ký tín chỉ nó zậy, học lớp nào cũng đc miễn đủ tín đủ môn nha)
Sáng đi sớm 6h xong đến nơi nhậu, bọn con gái cũng nhậu đã lắm. Mình cũng biết thằng tân nên đi với hội đó luôn nhậu chà bá. Tui không uống được thấy lạc lõng xao đó. Nhưng ngồi gần hơi men cũng thấy zui. Thằng tân biết tui lâu rồi biết mình yếu, yếu là không uống không ham chơi bời chứ không phải là gay gì đâu. Nó uống thay tui hoài. Say bét nhè luôn, Túi zề khách sạn. Bọn nó say không biết trời biết đất. Tui cũng đọc truyện nhiều cứ nói nhân cơ hộ say thế này thế đó mò cu trai thẳng, Tui rung quá cũng muốn thử nhưng cứ đắn đo. Ai mà biết chắc bỏ học zề quê luôn wa. Tối zề khách sạn ngủ. 3 đứa 1 phòng nha. Tui thằng tân với 1 thằng bắc giang nữa ngủ chung 1 dường. Hội này say mèm luôn bị thầy với mấy đứa nữa nó dìu zề. 2 thằng về nằm thẳng cẳng ko biết trời trăng gì nữa. Mấy đứa này nhậu ghê lắm. Bon trai mới lớn anh hùng tụ tập nhậu vậy đó. tui zô phòng không biết tui ngủ sao. 2 đứa no mặc nguyên đồ zậy ngủ, mà mùi rượu ghê lăm nha. Xong cũng lên ngủ chứ biết sao giờ. Hai thằng đó nằm thấy ớn luôn chả bả lôn xộn trên dường. Tui kéo mãi mới lôi được chừa cho minh 1 chỗ nằm phí mép ngoài, thằng tân nó nằm ở giữa đỡ ngại
Mệt quá tui chợp mắt lúc nào không biết gần sáng giật mình mở mắt ra tui thấy trời vẫn còn tối thui, thằng Ân nó ôm tui ngủ hồi nào không biết luôn, tui đang nằm trong lòng nó cảm thấy ấm ghê.

Tự nhiên tui thèm cu quá à. Vì con cu mà bị mù con mắt mà. không biết giờ nó có bị xỉn nữa không à. Thấy ngáy khò khò rồi. Không hiểu là sức mạnh vô hình từ đâu mà tui quay người lại rờ cu nó. Tui lấy ngón tay đặt lên khóa quần thấy nó mềm mềm. Xong tui lấy bàn tay ụp zô. Chà bá luôn, 1 cục nha. 1 Cục to mềm thấy mồ. Tui nuốt nước bọt cái ực chắc thằng nhỏ của nó đang biểu tình. Tui lấy tay sờ nhẹ bên ngoài của nó, nó vẫn nằm thở đều đều. Nó làm máu dâm tui lên tới não oy trời. Bữa nay phải xử nó mới được, rồi tui nhẹ nhàng úp mặt vào ngực nó. Mùi mồ hôi và mùi rượu hồi nãy nặc khó chịu bây giờ bớt rồi hay sao mà tui thấy phê sao á trời, Mùi của trai thẳng... Một tay tui ôm nó để ra phía sao xoa xoa lưng nó, một tay kia tui xoa ngoài quần nó. Nó mặc quần jean khó mở nút quá trời ơi, bực quá đi...
Một lúc tui cũng mở ra được hà, kéo nhẹ dây kéo nó xuống thằng nhỏ trong quần lót nó càng hấp dẫn hơn nữa. Làm bạn nó hơn mấy năm trời mà chưa có dịp thấy hàng của nó nữa, bữa nay tự nhiên hên ghê. Không biết hàng thằng bên kia thế nào. Chơi cả 2 chắc đã. Nhưng rung quá. Không dám đâu
Tui nằm im một hồi được một lúc tui xem coi nó thức chưa mà nó vẫn còn ngủ. Tui kéo nhẹ quần nó xuống một chút rồi tui lôi cây hàng của nó ra luôn. Haiz đúng là trai gầy cu đứa nào cũng to và dài. Cu nó dài và thẳng gê khoảng 16cm, tui rờ được không biết trời đất gì luôn không biết thằng bên kia noc thức không nữa. Tui nghĩ say chà bá biết mẹ gì nữa đâu. Biết thì thôi. Không gặp nữa thôi. Tui lấy tay sục nhè nhẹ được một lúc tui tuột người xuống dưới ngoạm lấy cu nó...không biết sao lúc đó lại làm như vậy lở nó thức dậy đá cho 1 phát là tiêu luôn, mà lúc đó tui không để ý gì ngoài bú cặc nó xem thế nào nữa rồi mà nó đang quen mấy con nhỏ nào bên lớp kinh tế, không biết địt chưa, tui cũng không rõ nữa kệ bà nó đi. Vừa bú mà vừa sợ, ku nó cứng ngắt mà nóng hổi hà, đột nhiên thấy nó quay người lại mằm nữa mình hết hồn tưởng nó thức rồi chứ. Mình nằm im một lúc thì thấy nó thở khì khì cu nó teo lại rồi, cu tui thì cứng ngắt mới tức thiệt chứ. Tui định kéo quần lại cho nó rồi ngủ tiếp nhưng nghĩ mình lỡ rồi không lẽ giờ bỏ qua vậy sao ? Kệ nó làm tới luôn lỡ nó thức thì tới đó rồi tính. Cặc tui nước rin quần chip luôn hà, vừa vuốt cặc mình vừa khom xuống bú ku nó, vừa nhìn thằng bên cạnh mà thấy 2 đứa nó vẫn thấy nó nằm im, cu nó bắt đầu cứng trở lại, tui bú nhiệt tình luôn mà không hết cu nó dã man thiệt, cu nó mà đâm chắc chết !

Càng làm càng hăng cu tui sắp ra nên tui ngừng sục, tui liếm lông bụng nó lông nó nhiều gê, rê lên 2 hòn bi nó, cu nó bự mà bi nhỏ chứ không to đâu nha. Tui thấy nó giựt giựt tui không liếm nữa mà quay lên bú cu nó tiếp. Đầu cu nó nước nhờn ra nhớt nhớt mà mặn mặn nhiều gê, chắc nó cũng gần xuất tinh rồi thấy cu nó cứng hết cở luôn. Tui không muốn ra đây chắc tý zô nhà vệ sinh sục, mắc công rớt tùm lum chết. Tui liếm quanh đầu khấc căng cứng của nó vài cái thấy nó rùng mình rồi xuất tinh tui không dám nhả ra nên ngậm cho nó luôn. Nó ra xong tui chay dô nhà tắm nhả ra hết...hồi đó giờ tui không nuốt của ai hết vì tanh lắm khó chịu muốn ói hà.
Rồi tui tự xử luôn xong ra lau cho nó rồi trả cu nó về vị trí củ, ôm nó nằm tới sáng luôn.
Anonymous
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Tui có thằng Người Yêu Là Straight (Chuyện thật Của tui) Empty Re: Tui có thằng Người Yêu Là Straight (Chuyện thật Của tui)

Bài gửi by Khách viếng thăm Wed Jun 10, 2015 3:08 am

Chap 2 nha: tác giả kiisaurang
haha. Không ngờ có ngày này, không ngờ tui ziết chuyện này, đưa cho nó đọc chắc nó bị ngu người luôn.
Cho chừa ai bỉu hồi đó đi địt gái mà ko nói zới tui 1 tiếng. Tui thì tui không cấm nhưng ghét xài chung hàng với con bánh bèo lắm nha.

Sáng hôm sau tui dậy. Mọi chuyện cũng bình thường.
Tui hỏi giả zờ: Ê Tân đêm wa 2 đứa mày wuaay tao muốn chết. Uống xỉn zậy lần sau ra ngoài ngủ nha.
Cái nó quạc lại tui nó kêu: Uống chi mày! Tao uống thay mày chớ đâu. Tao say mày rước tao zề. O đó la tao, tao đánh cho zờ. Hải mày hôm wa cũng say zậy hả
Tui bây giờ mới biết thằng kia tên Hải nha.
Thằng Hải nhìn thằng này trắng triểu thư xinh. Chắc con cặc bự không thua gì thằng Tân wa. Biết zậy hôm qua đánh liều rồi. kaka
Đi vũng tàu đã wa các bạn ơi! Sáng gió mát chạy bộ thì thích.
Tui sau này có điều kiện làm việc ở đây chắc gips tiền mua cái nhà lầu ở đây mih ở rước ba má ra ngoài này nghỉ mát đã ha
...
Đêm zề nhạu tiếp. Chắc chết với bọn này wa. ăn thì ít nhậu thì nhiều
Có Hai mươi đứa hay gì ah mà ăn như hạm vậy đó, lẩu thì kêu có 3 cái ah, nhưng mì thì tính bằng thùng, rau kêu thêm thì chắc tính bằng rổ chứ không tính bằng dĩa đâu, … mà còn rượu mới ghê chứ, tính bằng kết luôn, lúc tính tiền tiền rượu còn nhiều hơn tiền mồi nữa.

Nhậu xong ở đó, bước ra ngoài chuẩn bị lên xe về thì bị thằng Tân với thằng Long chặn lại,

– Đi đâu vậy.? – T Tân

– Thì về chứ đi đâu – tui

Hồi nãy hứa gì ta??? Chết rồi lúc vô nhậu thấy rượu êm quá nên nghe tui nó bảo uống sang đêm cũng uh theo,
giờ nó thấm rồi, mết chết bà, nhậu gì nổi.
(lúc đó tui mới biết nhậu ah, nhưng mà nhậu cũng được chứa không đến nỗi, nhưng sô với mấy thằng hử hèm này thì chắc chấp tui 03 xác.
Mà nghĩ lúc đó hiền thiệt, nhậu yếu nên bị tụi nó rược hoài ah, nhưng thử bây giờ coi, đụng vô tui, tui rược chạy vòng vòng lại ah nghe.)
– Nhưng còn con Trân –tui chỉ ra sau xe, tại lúc đi tui chở nó đi mà.

– Đưa xe cho nó về trước, mày lên đi với thăng Hải.

Hazzzz, chắc đêm này tài đời với mấy thằng bợm nhậu này quá….

Nửa đêm, mắc đái quá nên phải lết đầu thức dậy, mấy thằng này ngủ hông tắt đèn luôn, thấy mình nằm trong cùng kế bên là thằng Hải,
Nhìn kỹ lại mũi cao nè. Da trắng. Nhìn cũng đẹp trai đó chứ. Zậy mà từ hồi nào tui hong có nhìn ra thằng này ta
Nó ngủ nước miếng chay tùm lum.
Gớm quá.!!!!. Mà kệ tụi nó, tui đi vô wc đái cho sướng cái đã,…
Mà 1 cục gì dưới sàn nè. Thằng tân nhậu say gì ngủ dới này vậy mày. Tui đá nó cái mà nó Không tỉnh. Nằm im như xác chết zaay đó

Đái xong thì tiếp tục chui vào ngủ tiếp, tui bước lại để tắt đèn ngủ, vừa quay ra để xác định đường đi như thế nào để về đúng vị trí của mình thì nhìn thấy thằng Hải đang vén cái quần đùi lên để giả hang mới ghê chứ,
trời ơi, cái quần thun của nó thì rộng mà nó kéo lén tới hang luôn vậy đó, lòi cả long ra luôn, tui chỉ biết đứng đó nhìn mà không muốn tắt đèn luôn vậy đó.
Công nhân thằng này lắm ghê ta ơi, lan ra cả hai bên đùi luôn, mà cũng đúng thôi nhìn thân hình nó thì biết rồi,
mọi người biết không nó ngủ ở trần, lại thêm cái quần đùi một bên bị nó kéo cao lên nữa chứa, ở giữa thì một cục u lên, long thì chạy lên tới ruốn,
cộng thêm thân hình cân đối mà do siêng tập thể thao nữa., nói thiệt nhìn muốn chảy nước miếng luôn vậy đó, quá ư là sexy.
Lúc đó máu dâm tui nổi lên qua trời luôn.
Hên thằng tân quá mày. Sao mày biết mà nằm dưới đất dậy hả. Thằng này nhìn zậy mà cũng đc ziệc
Chắc riền bú cặc mà hôm qua sao đã wa. kkaka

Tui quyết định không tắt đèn mà vậy rồi quay về chỗ ngủ của mình. Vừa nằm xuống tôi gỉa bộ choàng tay qua để lên ngay chính giữa của nó để xem phản ứng nó thế nào.
Nhưng tui biết nó say rồi nên chắc không biết gì đâu, tui xoa xoa lên phần long bụng dưới rốn của nó, cảm giác kích thích lắm nghe,
lúc đó tự nhiên muốn hun nó một cái, nên tôi chồm lên đặt mội nụ hôn lên môi nó, hehehe,
nó chẳng có phản ứng gì, mà tui cũng biết vậy mà, nhậu cho cố xác vô, bây giờ có tuột quần nó ra nó còn hông biết nữa là…
Nhưng tui đâu có dại làm vậy ở đây có tới 7 nằm lăn lóc, lỡ nó mà mắc đái đứng dậy nhìn qua là… sáng mai chắc tui nộp đơn xin nghỉ học quá, chứ nhục chịu sao nổi.

Nghĩ tới đó thấy không an toàn nên tui đứng dậy tắt đèn cho chắc ăn, xong rồi tui lại tiếp tục quay về chỗ cũ nằm ôm nó, hi ngủ như chết nên chẳng có phản ứng gì hết.
tay tui luồn xuống dưới hang ngay chỗ cái quần nó kéo lên cao và luồn tay vào trong quần nó, vén cái quần xịt của qua một bên cho dễ hành động, lúc này cu nó chưa cưng cứng gì hết nhưng mà cũng bự lắm rồi,
mà công nhân vào vào sâu thì long nó càng nhiều nghe, tui rờ nó mà con cu tui cứng ngắc luôn vậy đó.
Không hiểu sao lúc đó lấy đâu ra động lực kéo nguyên con cu nó ra mà bú luôn

Chỉ một cái hả miệng thì cả con cu mềm nhuỗn của nó đã ở trong họng tui rồi, bú được cái thì tui cảm giác là nó đang lớn lên trong miệng tui,
heehehe, say mà bú cũng sung được nữa chứa. Được một lúc thì con cu nó cứng ngắc luôn, mà công nhận bự thiệt,
mặc dù không nhìn thấy nó màu gì nhưng tui có thể hình dung là nó sẽ rất đẹp vì nó cong dài đầu khấc bự nữa chứ,
Tui buông con cu nó ra khỏi miệng mình rồi lấy lưỡi liếm hai hòn dái đang săn lại của nó, tui liếm từ dưới lên tới đầu khấc, con cu nó giựt giựt ngay trên tay tui,
hehe, chắc đang sướng đây mà, Mà nghĩ cũng ngộ he mọi người, người say đang ngủ mà cũng lên được nữa chứa.
tui nghĩ lúc tui làm nó sướng thì nó đang mơ chơi con nhỏ nào hay gì đây??

Đang tập trung thì nghe có tiếng động ở kế bên, có thằng nào đang lò mò trong bong tối hay gì đó,
tôi vội rút tay lại, quang cái mền phủ lên người thằng Hải, rồi nhanh chóng quay vô trong giả bộ ngủ.

– Tắc – tui nghe thấy tiếng mở đèn, nhưng khong biết đứa nào, chỉ biết là nó đi vô wc và sau đó là những âm thanh như:

– Ọ, OEJEEEE, Ọ….
Anonymous
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

- Similar topics